ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
สายการผลิตขนมปังอัตโนมัติ
-
สายการผลิตเค้กอัตโนมัติ
-
สายการผลิตขนมปังปิ้งอัตโนมัติ
-
สายการผลิตคุกกี้
-
เตาอบอุโมงค์เบเกอรี่
-
เบเกอรี่คูลลิ่งทาวเวอร์
-
เครื่องพิสูจน์อักษร
-
ดีแพนเนอร์
-
สายการผลิตขนมปังแบน
-
สายการผลิตกราโนล่า
-
ผู้ฝากเค้ก
-
สายพานลำเลียงอุตสาหกรรมอาหาร
-
อุปกรณ์จัดการถาดอบ
-
เตาอบแร็คโรตารี่
-
ผู้ฝากคุกกี้
คำหลัก [ automatic bread production line ] การจับคู่ 108 ผลิตภัณฑ์.
Depanner เข็มควบคุมอิสระ
| ให้บริการหลังการขาย: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การต |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
Push Bar Depanner Croissant Industrial Bakery เครื่องผลิต
| ให้บริการหลังการขาย: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การต |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติอย่างเต็มที่ |
LPG เชื้อเพลิงเบเกอรี่อุโมงค์เตาอบ
| ชื่อแบรนด์:: | สายไหม |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| บริการหลังการรับประกัน:: | การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์ |
50 * 50 มุมเหล็ก 380V 50Hz บิสกิตครัวซองต์อบเตาอบอุโมงค์ไฟฟ้า
| อุตสาหกรรมที่ใช้บังคับ:: | ร้านขายอาหาร, ร้านขายอาหาร, ร้านขายอาหาร, ร้านขายอาหาร |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| ชื่อแบรนด์: | SAIMAI |
Loaf Cake Vacuum Lidder Head 220V อุปกรณ์จัดการถาดอบ
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
| สภาพ: | ใหม่ |
200 องศา 1400mm ความกว้าง Chamber Cookies เตาอบพิซซ่าอุโมงค์
| ให้บริการหลังการขาย: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การต |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
Modular Belt Baking Cooling Towers
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส, สายพานโมดูลาร์, สายพาน PU |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
| สภาพ: | ใหม่ |
ISO ความปลอดภัยของอาหาร Double Spiral Baking Cooling Towers
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
| สภาพ: | ใหม่ |
CE Vertical Multi Step Pan Elevator อุปกรณ์จัดการถาดอบ
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| สภาพ: | ใหม่ |
Anti Backfire Servo Drive Cupcake เค้กฟองน้ำเบเกอรี่อุโมงค์เตาอบ
| ให้บริการหลังการขาย: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การต |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| การรับประกัน: | 1 ปี |

