ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
สายการผลิตขนมปังอัตโนมัติ
-
สายการผลิตเค้กอัตโนมัติ
-
สายการผลิตขนมปังปิ้งอัตโนมัติ
-
สายการผลิตคุกกี้
-
เตาอบอุโมงค์เบเกอรี่
-
เบเกอรี่คูลลิ่งทาวเวอร์
-
เครื่องพิสูจน์อักษร
-
ดีแพนเนอร์
-
สายการผลิตขนมปังแบน
-
สายการผลิตกราโนล่า
-
ผู้ฝากเค้ก
-
สายพานลำเลียงอุตสาหกรรมอาหาร
-
อุปกรณ์จัดการถาดอบ
-
เตาอบแร็คโรตารี่
-
ผู้ฝากคุกกี้
คำหลัก [ automatic bread production line ] การจับคู่ 108 ผลิตภัณฑ์.
380V 50HZ Lidder Delidder ฝาปิดอัตโนมัติอุปกรณ์จัดเก็บถาดอบ
| ให้บริการหลังการขาย: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การต |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
304 สแตนเลสไม่มีที่สิ้นสุดสายพานลำเลียงขนมปังปิ้งขนมปังเบเกอรี่คูลลิ่งทาวเวอร์
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| สภาพ: | ใหม่ |
เครื่องพิสูจน์อักษรขนมปังหลายขั้นตอนต่อเนื่อง
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | มาตรฐานท้องถิ่นของลูกค้า |
| สภาพ: | ใหม่ |
CE อิสระควบคุมขนมปังก้อนพิสูจน์อักษร
| ให้บริการหลังการขาย: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การต |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
In Line 380V INTRALOX Modular Belt Baking Cooling Towers
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส, สายพานโมดูลาร์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
| สภาพ: | ใหม่ |
ระบบพิสูจน์อักษรขั้นสุดท้าย Hotdog Roll Bread Proofer พร้อมตัวเรือนหุ้มฉนวน
| ให้บริการหลังการขาย: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การต |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
หอทำความเย็นการอบอัตโนมัติที่ควบคุมโดยอิสระ
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส, สายพานโมดูลาร์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
| สภาพ: | ใหม่ |
สายการผลิตเค้กก้อน SUS304 สายพานตาข่ายเกลียวคูลลิ่งทาวเวอร์
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
| สภาพ: | ใหม่ |
SUS201 Square Steel Tube Single Tower Bread สายพานลำเลียงเย็น
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส, สายพานโมดูลาร์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220-240v/380-415v |
| สภาพ: | ใหม่ |

