ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
สายการผลิตขนมปังอัตโนมัติ
-
สายการผลิตเค้กอัตโนมัติ
-
สายการผลิตขนมปังปิ้งอัตโนมัติ
-
สายการผลิตคุกกี้
-
เตาอบอุโมงค์เบเกอรี่
-
เบเกอรี่คูลลิ่งทาวเวอร์
-
เครื่องพิสูจน์อักษร
-
ดีแพนเนอร์
-
สายการผลิตขนมปังแบน
-
สายการผลิตกราโนล่า
-
ผู้ฝากเค้ก
-
สายพานลำเลียงอุตสาหกรรมอาหาร
-
อุปกรณ์จัดการถาดอบ
-
เตาอบแร็คโรตารี่
-
ผู้ฝากคุกกี้
คำหลัก [ ce bread production equipment ] การจับคู่ 126 ผลิตภัณฑ์.
เค้กถ้วยควบคุมอิสระหลายทางโค้งสายพานลำเลียง
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส, สายพาน PU |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
| สภาพ: | ใหม่ |
ระบบควบคุม ABB เตาอบแก๊สโดยตรงสำหรับขนมปังและเค้ก
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง: | CE,ISO |
| แอปพลิเคชัน: | ขนมปัง เค้ก และขนมไหว้พระจันทร์ |
IOS 400 องศา อุณหภูมิ 700 กก./เมตร เตาอบอุโมงค์เบเกอรี่
| ให้บริการหลังการขาย: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การต |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
หอทำความเย็นการอบอัตโนมัติที่ควบคุมโดยอิสระ
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส, สายพานโมดูลาร์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
| สภาพ: | ใหม่ |
Turn Key Drum Drive 380V Multi Spiral Cooling Conveyor
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส, สายพานโมดูลาร์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
| แอปพลิเคชัน: | เค้ก, ขนมปังเย็น |
IOS CSR ฉนวนกันความร้อนไฮบริดเค้กขนมปังเบเกอรี่อุโมงค์เตาอบ
| ให้บริการหลังการขาย: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การต |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
In Line Solid Croissant เครื่องดูดสูญญากาศ Depanner
| ให้บริการหลังการขาย: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การต |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
เครื่องแยกเค้กสูญญากาศแบบกดพิเศษ ISO พิเศษ
| แรงดันไฟฟ้า: | ลูกค้ามาตรฐานท้องถิ่น |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| กำลังการผลิต: | ความจุของลูกค้า |
เตาอบอุโมงค์แก๊ส 380V อัตโนมัติพร้อมโพรบวัดอุณหภูมิ Progtam ที่เผาไหม้อิสระ
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ISO |

