ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
สายการผลิตขนมปังอัตโนมัติ
-
สายการผลิตเค้กอัตโนมัติ
-
สายการผลิตขนมปังปิ้งอัตโนมัติ
-
สายการผลิตคุกกี้
-
เตาอบอุโมงค์เบเกอรี่
-
เบเกอรี่คูลลิ่งทาวเวอร์
-
เครื่องพิสูจน์อักษร
-
ดีแพนเนอร์
-
สายการผลิตขนมปังแบน
-
สายการผลิตกราโนล่า
-
ผู้ฝากเค้ก
-
สายพานลำเลียงอุตสาหกรรมอาหาร
-
อุปกรณ์จัดการถาดอบ
-
เตาอบแร็คโรตารี่
-
ผู้ฝากคุกกี้
คำหลัก [ ce bread production equipment ] การจับคู่ 126 ผลิตภัณฑ์.
40 Kg/M2 250 มม. ฉนวนกันความร้อนทนไฟอุตสาหกรรมเตาอบอุโมงค์
| อุตสาหกรรมที่เกี่ยวข้อง: | โรงงานอาหารและเครื่องดื่ม, ร้านอาหาร, ร้านอาหารและเครื่องดื่ม |
|---|---|
| การตรวจสอบวิดีโอขาออก: | ให้ |
| ส่วนประกอบหลัก: | เครื่องยนต์ |
In Line 380V INTRALOX Modular Belt Baking Cooling Towers
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส, สายพานโมดูลาร์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
| สภาพ: | ใหม่ |
Modular Belt Baking Cooling Towers
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส, สายพานโมดูลาร์, สายพาน PU |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
| สภาพ: | ใหม่ |
หัววัดอุณหภูมิที่ควบคุมโดยอิสระ เตาอบอุโมงค์แก๊สโดยตรง 304 Stainless Steel
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง: | CE,ISO |
| สภาพ: | ใหม่ |
ISO 9000 สายพานลำเลียงแบบโค้งควบคุมอิสระที่ถูกสุขอนามัย
| แรงดันไฟฟ้า: | 1P 220V หรือ 3P 220V-440V |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
เตาอบอุโมงค์แก๊สควบคุมอิสระด้วย SEW Motor
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| แอปพลิเคชัน: | เค้ก ขนมปัง คุ้กกี้ |
อุตสาหกรรมอาหาร Steam Cleaning Slag Removal Spiral Cooling Conveyor
| วัสดุ: | 304 สแตนเลส, สายพานโมดูลาร์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
| แอปพลิเคชัน: | เค้ก, ขนมปังเย็น |
การออกแบบโมดูล SUS304 เตาอบอุโมงค์อากาศแบบต่อเนื่องท่อลม
| ให้บริการหลังการขาย: | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนทางเทคนิควิดีโอ, การต |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| การรับประกัน: | 1 ปี |

