ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
สายการผลิตขนมปังอัตโนมัติ
-
สายการผลิตเค้กอัตโนมัติ
-
สายการผลิตขนมปังปิ้งอัตโนมัติ
-
สายการผลิตคุกกี้
-
เตาอบอุโมงค์เบเกอรี่
-
เบเกอรี่คูลลิ่งทาวเวอร์
-
เครื่องพิสูจน์อักษร
-
ดีแพนเนอร์
-
สายการผลิตขนมปังแบน
-
สายการผลิตกราโนล่า
-
ผู้ฝากเค้ก
-
สายพานลำเลียงอุตสาหกรรมอาหาร
-
อุปกรณ์จัดการถาดอบ
-
เตาอบแร็คโรตารี่
-
ผู้ฝากคุกกี้
คำหลัก [ ce loaf cake baking cooling towers ] การจับคู่ 5 ผลิตภัณฑ์.
สายการผลิตเค้กก้อน SUS304 สายพานตาข่ายเกลียวคูลลิ่งทาวเวอร์
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
| สภาพ: | ใหม่ |
CE Central Drum Driven 220V เค้กเบเกอรี่ Cooling Towers
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
| สภาพ: | ใหม่ |
304 สแตนเลสไม่มีที่สิ้นสุดสายพานลำเลียงขนมปังปิ้งขนมปังเบเกอรี่คูลลิ่งทาวเวอร์
| แรงดันไฟฟ้า: | 220V/380V |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
| สภาพ: | ใหม่ |
ABB Motor Cake Rusk และ Drying Cake Loaf Cake อุปกรณ์การผลิตเค้ก Friut
| สถานที่กำเนิด: | กวางตุ้ง ประเทศจีน |
|---|---|
| การรับประกัน: | 1 ปี |
| แหล่งพลังงาน: | ไฟฟ้า/แก๊ส |
เครื่องพิสูจน์อักษรหลายขั้นตอน Delidding สายการผลิตขนมปังปิ้งอัตโนมัติ
| แรงดันไฟฟ้า: | กำหนดเอง |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ: | อัตโนมัติ, อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| ความจุ: | กำหนดเอง |
1

